Nổi bật 11 tháng trước 2.75 Tỷ Bán nhà chính chủ Quận 12 📐 35.5 m² 🛏 1 PN 🚿 2 WC 📍389/18 Lê Văn Khương, Hiệp Thành
Chính chủ 11 tháng trước 9 Tỷ Bán đất lô góc đẹp Thái Bình, Mai Lâm, Đông Anh 📐 114 m² 📍Thái Bình, Mai Lâm
Chính chủ 11 tháng trước 7 Tỷ Bán đất thổ cư Lực Canh, Xuân Canh, Đông Anh 📐 70.3 m² 📍Lực Canh, Xuân Canh
Chính chủ 11 tháng trước 50 Triệu/m2 Bán đất tổ 4 thị trấn Quang minh mê linh hà nội 📐 58 m² 📍tổ 4 thị trấn quang minh mê linh hà nội
Chính chủ 11 tháng trước 2.85 Tỷ Đi nước ngoài, bán căn hộc chung cư góc 2 mặt tiền 📐 48 m² 🛏 2 PN 🚿 1 WC 📍Lê Thị Vân
Chính chủ 11 tháng trước 3.49 Tỷ Con đi du học nên tôi đành bán căn nhà đẹp tâm huyết 📐 100 m² 🛏 3 PN 🚿 2 WC 📍thị trấn cần giuộc long an
Chính chủ 11 tháng trước 7 Tỷ Nhà bán ngay Tân Kỳ Tân Quý- 5x20- đúc 4 tầng BTCT- hẻm 5m thông- giá chỉ 7.xtỷ 📐 100 m² 🛏 6 PN 🚿 6 WC 📍665/69/17 Tân Kỳ Tân Quý , Phường Bình Hưng Hoà , Bình Tân
Chính chủ 11 tháng trước 5 Tỷ Bán đất Đông Trù, Đông Hội, Đông Anh 📐 51.3 m² 📍Đông Trù, Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội
Chính chủ 11 tháng trước 1.95 Tỷ CẦN BÁN GẤP ĐẤT DỰ ÁN SHR NGAY CẦU BÌNH ĐIỀN BC.GIÁ 1 TỶ 950/90M2 📐 95 m² 📍688 NGUYỄN HỮU TRÍ